LED Strip Light

Fitilar tsiri LED sun shahara sosai a cikin fuskoki da yawa na ƙirar haske saboda ƙarancin girman su, babban haske, da ƙarancin wutar lantarki. Hakanan suna da matuƙar dacewa, kamar yadda masanan gine-gine, masu gida, mashaya, gidajen abinci da sauran mutane marasa adadi suka nuna waɗanda ke amfani da su ta kowace hanya.

dfs (1)

1.Launi Bright LED Strip Lights

Fahimtar rayuwar ku: Don cikakkiyar hasken lafazi don ƙarƙashin kabad, coves, counters, hasken baya, motoci.

Yin amfani da fitilun fitilun LED masu sassauƙa yana haɓaka cikin sauri a ƙirar hasken zamani a duniya. Masu gine-gine da masu zanen haske suna aiwatar da fitilun fitilun LED a cikin ayyukan zama, kasuwanci da masana'antu a cikin haɓaka. Wannan shi ne saboda karuwar haɓakawa, zaɓuɓɓuka masu launi, haske, sauƙi na shigarwa. Mai gida yanzu zai iya ƙira kamar ƙwararriyar haske tare da cikakkiyar kayan haske a cikin awa ɗaya ko biyu.

Akwai zaɓuɓɓuka da yawa akan kasuwa don fitilun tsiri na LED (kuma ana kiranta fitilun tef na LED ko fitilun kintinkiri na LED) kuma babu ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun yadda ake zaɓar fitilun tsiri na LED..

dfs (2)

1.1 Lumen - Haske

Lumen shine ma'aunin haske kamar yadda aka fahimta ga idon ɗan adam. Saboda hasken wuta, duk mun saba amfani da watts don auna hasken haske. A yau, muna amfani da lumen. Lumen shine mafi mahimmancin canji lokacin zabar hasken tsiri na LED wanda kuke buƙatar kallo. Lokacin kwatanta fitowar lumen daga tsiri zuwa tsiri, lura cewa akwai hanyoyi daban-daban na faɗin abu ɗaya.

1.2 CCT - Zazzabi Launi 

CCT(Correlated Color Temperature) yana nufin zafin launi na haske, wanda aka auna a digiri Kelvin (K). Matsayin zafin jiki kai tsaye yana rinjayar abin da farin haske zai yi kama; Ya bambanta daga fari mai sanyi zuwa fari mai dumi. Misali, tushen haske wanda ke da kimar 2000 - 3000K ana ganin shi azaman abin da muke kira farin haske mai dumi. Lokacin ƙara darajar Kelvin, launi zai canza daga rawaya zuwa fari mai launin rawaya zuwa fari sannan kuma fari mai launin shuɗi (wanda shine fari mafi kyau). Kodayake yanayin zafi daban-daban yana da sunaye daban-daban, bai kamata a rikita shi da ainihin launuka irin su ja, kore, shunayya ba. CCT ya keɓance ga farin haske ko kuma yanayin zafin launi.

1.3 CRI - Fihirisar nuna launi

(CRI) shine auna yadda launuka ke kallon ƙarƙashin haske idan aka kwatanta da hasken rana. Ana auna ma'auni daga 0-100, tare da cikakkiyar 100 yana nuna cewa launuka a ƙarƙashin tushen haske suna bayyana iri ɗaya kamar yadda suke ƙarƙashin hasken rana. Wannan kima kuma ma'auni ne a masana'antar hasken wuta don taimakawa gano yanayin halitta, wariyar launin fata, haske, fifiko, daidaiton sunan launi da jituwa launi.
- Haske da CRI wanda aka aunafiye da 80ana ɗauka ya zama mafi karɓa ga yawancin aikace-aikacen.
- Haske da CRI wanda aka aunafiye da 90ana ɗaukar fitilun “High CRI” kuma galibi ana amfani da su a kasuwanci, fasaha, fim, daukar hoto da wuraren siyarwa.
dfs (3)

2. Kwatanta girman tsiri LED da adadin LEDs akan tsiri 

A al'ada, LED tsiri fitilu suna kunshe ne a kan reel (spool) na 5 mita ko 16' 5 ''. Injin ɗin da ake amfani da su don “ɗauka da sanya” LEDs da resistors akan allon kewayawa masu sassauƙa yawanci tsayin su ne 3' 2 '', don haka ana siyar da sassa ɗaya don kammala dunƙule gabaɗaya. Idan siyayya, tabbatar da cewa kuna siye ta ƙafa ko ta dunƙule.

Auna ƙafa nawa kuke buƙata na ɗigon LED kafin farawa. Wannan zai sa ya fi sauƙi kwatanta farashin (bayan kwatanta inganci, ba shakka). Da zarar ka ƙayyade adadin ƙafa akan reel ɗin don siyarwa, duba nawa kwakwalwan LED ke kan reel da nau'in guntu na LED. Ana iya amfani da wannan don kwatanta igiyoyin LED tsakanin kamfanoni.


Lokacin aikawa: Oktoba-26-2022